Tài Chính Ngân Hàng
Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn taichinhnganhang.all-up.com ! Rất vui được chia sẻ những thông tin, tài liệu hữu ích cùng các bạn
Diễn đàn được thiết lập & quản lý bởi chi đoàn Tài Chính - Ngân Hàng 3A.
Tài Chính Ngân Hàng
Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn taichinhnganhang.all-up.com ! Rất vui được chia sẻ những thông tin, tài liệu hữu ích cùng các bạn
Diễn đàn được thiết lập & quản lý bởi chi đoàn Tài Chính - Ngân Hàng 3A.
Tài Chính Ngân Hàng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tài Chính Ngân Hàng

Với chúng tôi, không chỉ là kinh tế...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn taichinhnganhhang.all-up.com ! diễn đàn được thiết lập và quản lý bởi chi đoàn Tài Chính Ngân Hàng 3A.
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Similar topics
Top posters
Admin
Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_vote_lcapTải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_voting_barTải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_vote_rcap 
chitamoibiet
Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_vote_lcapTải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_voting_barTải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_vote_rcap 
minhhien315
thuyhoa1703
tyty
Nhu*Anh_NaNa
tranthanhhoangstudent
quoccanh1510
phuongdung2310
Nemo_Pro
Latest topics
Liên Kết Website
Đại Học Tây Đô; Đại Học Cần Thơ; Ngân Hàng Nhà Nước VN; VNeconomy; CafeF
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Điểm Tích Lũy : 433
Được Thanks (+) : 27

Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng Empty
Bài gửiTiêu đề: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime14/9/2010, 20:15

Các bạn nào chưa có file bài tập Tin Học Ứng Dụng thì các bạn tải file bài tập Tin Học Ứng Dụng ở đây về làm nha! cheers cheers king queen
[You must be registered and logged in to see this link.]
https://taichinhnganhang.all-up.com
Nemo_Pro
Thành Viên Khá
Nemo_Pro

Điểm Tích Lũy : 39
Được Thanks (+) : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime15/9/2010, 22:53

Sao bạn ko giải bài tập rồi hả gửi lên cho cả lớp tham khảo lun?????????????????????

Vậy thì nhân tiện thay mặt lớp gửi lời nhắn đến bạn nào đã giải xong bài tập (T H Ư_D) rùi thì up lên dùm nha!!!
thank you..!!!
MYHANH

MYHANH

Điểm Tích Lũy : 14
Được Thanks (+) : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime20/9/2010, 11:57

bt tin hoc rat kho lem co aj pjt jup mjh zoj !huhuhu..............
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime20/9/2010, 16:12

thank admin cái nào...................
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime20/9/2010, 17:27

Nếu các bạn đã tải tài liệu THUD rồi về làm trước từ từ. Mấy hôm nay tôi hơi bận nên chưa gửi bài tập giải lên được! Có vài chỗ cần sửa lại cho đúng nữa! Một phần là muốn các bạn tự giải trước để có kinh nghiệm làm bài tập. Nhưng trong thời gian ngắn tôi sẽ gửi lên một số bài tập đã giải hoàn tất cho các bạn. Chú ý cập nhật nhé! Thân! king
anime

Điểm Tích Lũy : 16
Được Thanks (+) : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime21/9/2010, 16:11

admin chi dum sao gui thang qua mail file bt nay dc day? thank nhieu lun oa
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime21/9/2010, 23:23

Gửi anime!
Đầu tiên tôi muốn nói lần sau bạn cố gắng viết tiếng việt có dấu nhé! Như vậy đọc dễ hiểu hơn với lại đó cũng là quy định của diễn đàn! Mà bạn muốn hỏi là làm sao để cho cái file bài tập này được lưu trong mail của bạn phải ko? ( nếu tôi ko nhầm). Nếu đúng là vậy thì bạn có thể làm một trong những cách như sau:

1. Bạn tải file bài tập này về, bạn dùng một mail phụ của bạn để gửi bài tập này (chỗ phần đính kèm file trong lúc soạn mail đó) cho cái mail chính. Như vậy, khi bạn mở mail chính của bạn lên sẽ nhận được bài tập gửi từ mail phụ và nó sẽ lưu giữ ở hộp thư đến, khi nào cần vô đó lấy nó sẽ không mất trừ khi bạn xóa.

2. Nếu bạn đã tải file bài tập về máy, bạn có thể dùng mail chính của bạn luôn ( mail mà bạn muốn lưu bài tập này) để gửi file bài tập này cho ai đó, khi đó bài tập sẽ được save ở Hộp thư đi, khi nào cần mở ra xem. Nó giống như mình gửi tin nhắn điện thoại vậy! Hoặc bạn ko gửi cho ai cũng được, bạn cứ đính kèm file bài tập lên cái tin đang soạn xong bạn chọn save draf (lưu nháp), nó sẽ lưu vào nháp. Khi nào cần mở mục thư nháp nó cũng còn nguyên phần file bài tập của mình đã đính kèm.

3. Theo tôi thì cách đơn giản nhất là bạn để lại cái mail cho tôi, tôi sẽ send luôn file bài tập này vào mail cho bạn lưu giữ là đơn giản nhất. tongue
Có gì cần hỏi thêm thì nhắn nha anime!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng   Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng I_icon_minitime

Tải Bài Tập Tin Học Ứng Dụng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tài liệu về quy trình tín dung ngắn hạn - Thẩm định tín dụng
» tín chỉ tín dụng
» Bài Giải Tin Học Ứng Dụng (bài 1-6)