Tài Chính Ngân Hàng
Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn taichinhnganhang.all-up.com ! Rất vui được chia sẻ những thông tin, tài liệu hữu ích cùng các bạn
Diễn đàn được thiết lập & quản lý bởi chi đoàn Tài Chính - Ngân Hàng 3A.
Tài Chính Ngân Hàng
Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn taichinhnganhang.all-up.com ! Rất vui được chia sẻ những thông tin, tài liệu hữu ích cùng các bạn
Diễn đàn được thiết lập & quản lý bởi chi đoàn Tài Chính - Ngân Hàng 3A.
Tài Chính Ngân Hàng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tài Chính Ngân Hàng

Với chúng tôi, không chỉ là kinh tế...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đã ghé thăm diễn đàn taichinhnganhhang.all-up.com ! diễn đàn được thiết lập và quản lý bởi chi đoàn Tài Chính Ngân Hàng 3A.
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Similar topics
Top posters
Admin
Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_vote_lcapHướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_voting_barHướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_vote_rcap 
chitamoibiet
Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_vote_lcapHướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_voting_barHướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_vote_rcap 
minhhien315
thuyhoa1703
tyty
Nhu*Anh_NaNa
tranthanhhoangstudent
quoccanh1510
phuongdung2310
Nemo_Pro
Latest topics
Liên Kết Website
Đại Học Tây Đô; Đại Học Cần Thơ; Ngân Hàng Nhà Nước VN; VNeconomy; CafeF
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Điểm Tích Lũy : 433
Được Thanks (+) : 27

Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ   Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_icon_minitime24/9/2010, 21:55

CÁCH GỬI MỘT TÀI LIỆU CHIA SẺ CHO MỌI NGƯỜI

Bạn đang có file tài liệu trên máy tính ( file bài tập, tài liệu ...), bạn muốn đăng lên diễn đàn để chia sẻ cho mọi người, bạn có thể làm từng bước như sau:
Đầu tiên, bạn nhấp vào mục Tài liệu cá nhân chia sẻ hoặc Tài liệu sưu tầm. Xong, bạn nhấp vào ô màu trắng có chữ Bài Viết Mới để bắt đầu việc đăng tài liệu. Tiếp đó, bạn giữ nguyên trang hiện tại và mở thêm trang web khác truy cập vào trang megashare.vn. Ở trang này, bạn nhấp vào mục Tôi đồng ý và mục cá nhân. Và lúc đó bạn nhấp vào Browse để chọn file tài liệu trong máy tính của bạn cần đăng lên và nhấp chọn file đó , ok. Xong bạn nhấp nút Tải lên. Đợi nó tải file lên tí và sau đó nó sẽ hiện ra một đường link ở phía dưới, khi đó bạn nhấp đường link đó và copy nó luôn. Kết thúc nhiệm vụ ở trang megashare.vn ở đây!
Trở lại, trang diễn đàn của lớp mà bạn đang truy cập vào mục Bài Viết Mới nảy giờ đó !. Ở đây, bạn click vào biểu tượng cái mắc xích trên thanh công cụ phía trên khung soạn bài viết của mình. Khi nhấp vào sẽ hiện ra 2 ô trống: ô thứ nhất bạn Paste (dán) cái đường link hồi nảy bạn copy vào đây. Ô thứ hai là Label ( tên nhãn ) mà bạn đặt để mọi người nhấp vào tải tài liệu ( thường bạn có thể ghi ở ô thứ hai này là: Click vào đây, Tải Tài Liệu Tại Đây....v.v..)
Khi làm xong bạn nhấp chữ OK phía dưới hai ô đó là xong phần nội dung mình muốn chia sẻ tài liệu rồi. Việc cuối cùng là bạn đặt tên cho Bài viết của mình để hiển thị cho mọi người biết ở phần Title of the topic phía trên khung bài viết mình đang làm đó.
Cuối cùng bạn nhấp vào Preview ( xem bài trước khi đăng ) để kiểm tra bài mình hiển thị ra có đúng như ý mình không. Nếu chưa hài lòng hay có bị gì thì minh sửa lại trên khung soạn thảo á! Rồi cứ preview tiếp xem lại. Thấy ok như ý mình rồi thì chỉ việc click Send. cheers

BS: Nếu bạn nhấp Send và chưa ghi tiêu đề bài viết thì sẽ bắt buộc bạn viết tiêu đề ( vì bài viết không thể không có tiêu đề mừ hihi...). Nếu bạn muốn ghi thêm gì vào trong mục Bài Viết Mới thì bạn cứ đánh máy trực tiếp bình thường, nhưng không được xóa cái Link mà mình cài vào nhé!

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG VÀ CHIA SẺ NHIỀU TÀI LIỆU BỔ ÍCH NHÉ!

BQT Diễn Đàn
Amin

https://taichinhnganhang.all-up.com
Hoa Sen

Điểm Tích Lũy : 2
Được Thanks (+) : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ   Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_icon_minitime21/2/2011, 09:34

Tôi rất thích cách kiếm tiền tại nhà nhưng khi đăng ký survey incom kit và làm thì rất khó vì vốn tiếng anh của tôi rất kém, tôi liệu có thể làm được ko ? mong cả nhà hướng dẫn
cảm ơn nhiều
Hoa Sen

Điểm Tích Lũy : 2
Được Thanks (+) : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ   Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_icon_minitime21/2/2011, 09:36

Tôi rất thích cách kiếm tiền tại nhà nhưng khi đăng ký survey incom kit và làm thì rất khó vì vốn tiếng anh của tôi rất kém, tôi liệu có thể làm được ko ? mong cả nhà hướng dẫn cho mình với theo địa chỉ mail : niemtin_chienthangnt@yahoo.com
cảm ơn nhiều
Admin
Admin
Admin
Admin

Điểm Tích Lũy : 433
Được Thanks (+) : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ   Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_icon_minitime21/2/2011, 21:22

Hoa Sen đã viết:
Tôi rất thích cách kiếm tiền tại nhà nhưng khi đăng ký survey incom kit và làm thì rất khó vì vốn tiếng anh của tôi rất kém, tôi liệu có thể làm được ko ? mong cả nhà hướng dẫn cho mình với theo địa chỉ mail : niemtin_chienthangnt@yahoo.com
cảm ơn nhiều
thực ra mấy vụ kiếm tiền online tôi ko biết có thực ko! lúc trước cũng làm thử nhưng chẳng nhận được gì! Tìm một cách kiếm tiền thiết thực hơn đi bạn! Smile
https://taichinhnganhang.all-up.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ   Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ I_icon_minitime

Hướng Dẫn Đăng Tài Liệu Chia Sẻ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng dẫn các ý chính để viết khóa luận - chuyên đề tốt nghiệp ngành Ngân Hàng ( tài liệu của DH Ngân Hàng TPHCM )
» Đăng ký để giới thiệu xét kết nạp Đảng
» tài liệu quản trị NHTM